Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta landcruiser prado

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kitalolo, Mar 9, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inahitajika land cruiser prado sx,lx,au zx. Iliyokwenye hali nzuri ambayo haijawahi kupata madhara na iwe haijawahi kupigwa rangi. Kwa kifupi iwe sawa na imetoka japan. Ya mwaka wowote. Bei kuanzia milioni kumi na tano (15,000,000) lakini pia itategemea na hali ya gari.
    Tuma maelezo yote pamoja na picha.
    ikiwa Arusha au Dar itapewa kipaombele
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi nina ka shot cheses sx 5 inaitaji rangi tu . Nimeweka slivs mpya wiki 2 zilizopita . Kama utahitaji ni pm . Ipo arusha.
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapana asante
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kitalolo

    kama hutajali kubadili requirement zako, ninayo Toyota Hiace super custom (living saloon), 2.8, 3L engine (good engine than 1kz), 4WD, just imported from japan in Jan 2012, ideal for staff and tours, very good and mint condition

    pm if interested
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Ni pm mkuu.

    Namba ya sim muhimu
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mnhhhh...kama nahisi vile au ndio ukweli...hiyo ofa yako ya 15m ingekuwa sahihi kwenye miaka ya 2007/8 ila hii ya 2012 mkuu lazma ujisogeze kwenye 25m na kuendelea...maana requirements zinagonga kwenye gari iliyopo showroom nadhani na bei ilitakiwa isiwe mbali na ya showroom ya 30m.... ni maoni tuu mkuu NONE PERSONNALLLLLLLLL
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mkuu ninayo sema hela yako ndogo sana kwhyo hela hata verossa upati.
     
  9. S

    Schofild JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Piga no 0754268333
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu mwenye namba nitakupigia na mheshimiwa wa pm pia.
    king kong 3 kila post nakuona unaponda kila tangazo mtu analoweka najuwa hatuwezi kufanana kuna wengine na ma - pessimistic
     
  11. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kitaloo, huyu falaa achana nae, anapenda sana kushoboka, kila akiona tangazo la watu kuhitaji vitu kadhaa, hujidai anavyo lakini bei iliyowekwa ni ndogo, kuanzia magari, nyumba, viwanja, mpaka simu, acha nae mbwiga huyu, watu wameshamuweka kwenye ignore list zamani sana.
     
  12. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante mkuu
     
  13. Allyeee

    Allyeee Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nashukuru nimekwishapata gari uzi huu unaweza kufungwa sasa.

    Thanks to JF maana huyu jamaa pamoja na kwamba tumefanya naye bishara ya gari lakini kitendo cha sisi kukutana tumeongea mengi na inaonekana tutaendelea kushirikia naye kwenye mambo mengi ya kibishara maana tumekuta ni watu tuko kwenye aina ya biashara zinazotegemea,
     
Loading...