Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kupata Pick-Up tani tatu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mky, Aug 18, 2012.

  1. m

    mky Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana-Jf wenzangu,natafuta kupata pick-up tani tatu hivi, iwe Canter au Isuzu. Bahati mbaya sina pesa ya mkupuo ya kununulia . Ati nafikiri nifanye malipo kwa "installments" kadri ya makubaliano na muuzaji wakati nikiitumia pick-uk kwa shughuli maalumu ya uzalishashaji. Mara nikamilishapo malipo basi niimiliki niendelee na hiyo shughuli kwa malengo niliyonayo. Nawaomba wana-jf wenye kuguswa na wazo hili kwa namna yoyote ile wanipe msaada wa mwelekeo sahii katika hili.
     
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    nenda kazungumze na watu wa showroom, wanaweza wakawa na hiyo option.

    Kwani hizo shughuli zako za uzalishaji ni lazima ifanyike kwa canter/isuzu tani 3?
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Right now una kiasi gani mkononi?
     
Loading...