Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kukodi bulldozer kwa ajili ya kusafishia shamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ROKY, Oct 23, 2012.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Natafuta bulldozer la kukodi kwa ajili ya kusafishia shamba jipya.
    Maana yake ni kusafisha pori na kung'oa visiki kwa kutumia bulldozer.
    Nataka kujua mwenye bulldozer anatoza shilingi ngapi kwa siku / saa.
    Mahali yalipo mashamba hayo mapya ni mkoa wa pwani, kilometa 100 toka Dar es Salaam.

    Kutokana na hali ya pori lenyewe, bulldozer hili liwe la namna hii hapa kwenye picha.
    Yaani, bulldozer lenye 'kijiko' mbele kwa ajili ya kuangusha pori, na 'meno' nyuma kwa ajili ya kuvuta na kung'oa visiki.
     

    Attached Files:

  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uko mkoa gani ?
     
  3. ROKY

    ROKY Senior Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Niko Dar es Salaam.
     
  4. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    laki sita kwa saa
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umeshafanya Environment impact assessment????
     
  6. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama saa imeisha hajafanya kazi??


     
  7. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Waone: 1) MANTRAC (CAT) 0784 469999, 222864284 wako Nyerere Road.
    2) 0755 819022 au 0754 804597 wapo mitaani

    Gharama ni kati ya 400,000 hadi 600,000 kwa siku, mafuta na malipo ya operator ni juu yako.


    http://www.mantractanzania.com/index.php?pg=construct_rental

    Gharama za mantrac ni mbaya sana, mkuu wao wanakodisha kwa mwezi, mafuta na operator ni juu yako
     
  8. nalo neno

    nalo neno Senior Member

    #8
    Sep 6, 2016
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natafuta bulldozer maeneo ya kigamboni kusafisha shamba
     
Loading...