Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kontena la kununua - 20 ft ......

Discussion in 'Matangazo madogo' started by payuka, Sep 24, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenye contena tafadhali ani-pm tuongee biashara

    Liwe Dar es salaam pls

    Liwe na document zake .....au muuzaji atoe uhakikisho kwamba yeye ni mmiliki halali!
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bado sijapata wakuu! Hakuna aliyeagiza vitu nje vikaja ndani ya kontena ambalo pia ni mali yake?
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bado sijapata wakuu...........na ninahitaji sana tu!
     
  4. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    What is your offer. Utalisafirisha mwenyewe kutoka lilipo?Nadhani wewe unataka accidented container ambyo watu wanatumia kwa maduka au kuwekea vitu?You can as well PM me nisije nikasahau.
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaa...wala siyo deal wala nini...nenda pale sinza along shekilango road mitaa ya makaburini kuna godown moja linauza biaza jumla la wakala wa serengeti lager gonga hodi pale ingia ndani kuna containers kama utitiri hadi za 40ft..pesa yako tuu ... hizo habari za document na usafiri utaongea na muuzaji ndio anayajua hayo... naamini nimekusaidia.... ukiuza bia utanikumbuka kwa kunipa discount ya bia mbili za mwanzo nitazokunywa kwenye container baa yako
     
  6. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana mkuu kwa info! Mambo yakienda fresh nitakufahamisha wapi uje kuchukua " Takrima"
     
  7. libeva

    libeva JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2016
    Joined: Mar 25, 2015
    Messages: 1,799
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Ulipata?
     
Loading...