Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Malikauli, Aug 11, 2012.

  1. M

    Malikauli Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari ya leo mabibi na mabwana.Natafuta kiwanja kwa ajili ya kujenga kakibanda kakujihifadhi mimi na makinda yangu.Nipo Dar es salaam,maeneo nayopendelea ikiwezekana ni uelekeo wa Tegeta kwenda mbele au Uelekeo wa Kimara.I am not limited to my choices,kama unakiwanja popote isipokuwa Kigamboni tuwasiliane kwa 0689326120.Ofa yangu itakuwa between 8 and 13M.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vipo Bagamoyo vimepimwa na unapewa na hati kabisa!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  3. s

    solon Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipo tabata segerea mkuu ,karibu na barabara kuu
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    wewe usiitazame kigamboni ya leo angalia kigamboni ya kesho shauri yako
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Cash au mali kauli?
     
  6. M

    Malikauli Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Malikauli haifai kupatia kiwanja katika nchi yetu hii ya kibepari kaka,seriously looking for kiwanja kwa cash boss
     
  7. M

    Malikauli Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kwa ushauri kaka ila mimi pia kuna vigezo vyangu vyanifanya nisiweze kuishi Kigamboni.Hata hivyntaufanyia kazi ushauri wako
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kuna Kiwanja Mabwe pande , ni PM
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kiongozi, can you share vigezo vyako vya kutokutaka Kigamboni? Inaweza kuwasaidia wengine pia...
     
  10. k

    kabasele Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nauza kiwanja changu.

    Wapi?
    Kimara Mavurunza. Kilometa mbili kutoka Kimara mwisho.
    Ukubwa? mita 28 kwa 26
    Bei?
    milioni 15
    Sifa zingine?
    . Umeme upo
    . Barabara ipo mpaka kiwanjani
    . Ni sehemu ambayo tayari kumeshajengeka
    . Usafiri wa daladala upo
    . Ni karibu sana sana na barabara kubwa
    . Hakuna dalali
    Mawasiliano? 0782 230159


    Usiogope bei inazungumzika
     
  11. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145

    jaribu kucheki na hii link www.dfining2morrow.blogspot.com
     
  12. m

    mama cha Senior Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukihitaji kigamboni karibu na kwa pinda alipojenda chuo cha mkulima vocational training centre njia ya kwenda kongowe nitwangi n0 0712 769766 nauza mita 32* 40 milioni sita hakina mazungumzo.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Naomba uiondoe TEGETA kabisa kwa bajeti hiyo
     
  14. M

    Malikauli Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nalijua hilo mkuu,asante kwa taarifa!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Piga 0655 958 228
     
  16. m

    mama-m New Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina kiwanja kipo karibu na mvuti sehemu inaitwa kitonga. ukitoka mbagala unapanda gari ya mvuti unapita chamazi msongola unashuka kitonga. kinafikika kwa barabara. kilometa 2 toka barabara ya lami, ni tambarare. kina ukubwa wa mita 50 kwa 50 bei milioni 11. ni wilaya ya ilala tarafa ukonga kata ya msongola mtaa kitonga piga 0754 571000
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hiki kina hati?
     
  18. m

    mwanandugu Member

    #18
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni, Msingwa) na Kinyerezi-Kifuru, Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr

    1. Kiwanja cha kwanza kipo Mbezi kwa Msuguri, umbali wa kilomita tatu toka barabara ya Morogoro. Kiwanja hiki kipo kando ya barabara ya Msingwa ambayo ni ya changarawe na inapitika. Kina mita 30x40, pia kina nyumba ya vyumba viwili na baraza mbili. Nyumba hii ina umeme. Pia maji yanapatikana mita mia tatu toka kiwanjani. Bei yake ni Tshs. 55 milioni.

    2. Kiwanja cha pili kipo Mbezi kwa Msuguri pia. Kuna umbali wa km 2 kutoka barabara ya Morogoro. Barabara ya kuelekea kiwanjani (maeneo ya mtaa wa Temboni) ni ya changarawe na inapitika. Kina ukubwa wa 1350M[SUP]2 [/SUP]
    Kimepimwa na hati miliki yake ipo mbioni kutoka. Pia kina uzio wa waya. Bei yake ni Tshs. 60 milioni. Kuna maji umbali wa mita 200 kutoka kiwanjani. Umeme upo.

    3. Viwanja vingine vipo eneo la Kinyerezi-Kifuru, umbali wa kilomita 1 toka barabara ya Kinyerezi-Mbezi. Hivi vipo viwanja 14. Vina ukubwa usio sawa.Vipo vya mita 22x25, 20x23, 27x23 na 20x20. Bei zake ni Tshs. 7 millioni kila kimoja. Eneo hili limefikiwa na mradi wa Serikali wa kuwekewa umeme, na wameshaweka nguzo ila bado kuweka nyaya na hatimaye kukamilisha mradi. Maji ya uhakikika kwa sasa ni kama umbali wa kilomita 2.
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2014
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kosa ulilofanya ni kutaja kbs hela ulonayo. Hata vichuguu utauziwa kwa milioni 10!

    Uwage mjanja mara moja moja. Bei unamwacha muuzaji ajinyonge mwnyw..unathaminisha kiwanja then unaweza kubargain.
     
Loading...