Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MARILYN, Nov 19, 2011.

  1. MARILYN

    MARILYN Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kiwanja maeneo ya mbezi beach ,bahari beach, tegeta, sinza au kijitonyama, ukubwa kuanzia sqm1500, budget yangu ni mil 30-55.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ofa yako kiduchu sana kwa maeneo hayo uliyotaja, labda Kinyerezi huko Mkuu
     
  3. L

    Landed Property Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo Kwembe (Kibamba) unapata sqm 4000 kwa Ts 20m tu
     
  4. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ninacho approx. sqm 800 hivi salasala kinzudi bei ni 10 m. Ni kizuri sana kama hutakuwa interested ukisikia mtu anaulizia namba yangu ni 0755 55 14 59.
     
  5. a

    ambakisye New Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kiwanja kipo mbezi kwa msughuli kama hata huko utapenda
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kigamboni nje ya mji mpya...
    Bei ni poa kabisa ni PM kwa maelezo zaidi.
     
  7. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Kunduchi mtongaji(bei 25mil) kipo nyumba ya pili kutoka barabarani...0714 58 14 49
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kina ukubwa gani mkuu?
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mapinga 12M kwa eka 1 zipo 20 ekaz

    zipo karibu na barabara inayoingia ndani upande wa beach

    kam uko interested niPM
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kiegeya B - Morogoro - eka moja 50,000/= Elfu Hamsini ...........
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Hivi unafikiri ukitaja tu Mapinga watu wanaijua??
    Kwanin usijiulize mara mbilimbili kama post yako imekamilika ndipo uipost?
    Wacha kukurupuka na kuweka tu comment zisizokamilika!!!
    Kua kama great thinker wa ukweli
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kiegea ni mbali na msamvu? Au ni maeneo ya wapi? Nataka kama heka 10 hv,ASAP
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya ngoja nikamilishe

    Mapinga ipo mkoa wa pwani bagamoyo
    baada ya Bunju ndo unaingia mapinga
     
  14. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipo Mbezi Makonde katika njia ya kuelekea saint mary schools.kinauzwa sh 40mil.Au nikupatie kiwanja bunju b chenye ukubwa wa 1735 sqmt. Kina tittle deed.
     
  15. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Pls Mimi niko interested, but would like to know how far kiko from the road, and the roads itself. Also if you have any pics
     
  16. m

    mwanandugu Member

    #16
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni, Msingwa) na Kinyerezi-Kifuru, Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr

    1. Kiwanja cha kwanza kipo Mbezi kwa Msuguri, umbali wa kilomita tatu toka barabara ya Morogoro. Kiwanja hiki kipo kando ya barabara ya Msingwa ambayo ni ya changarawe na inapitika. Kina mita 30x40, pia kina nyumba ya vyumba viwili na baraza mbili. Nyumba hii ina umeme. Pia maji yanapatikana mita mia tatu toka kiwanjani. Bei yake ni Tshs. 55 milioni.

    2. Kiwanja cha pili kipo Mbezi kwa Msuguri pia. Kuna umbali wa km 2 kutoka barabara ya Morogoro. Barabara ya kuelekea kiwanjani (maeneo ya mtaa wa Temboni) ni ya changarawe na inapitika. Kina ukubwa wa 1350M[SUP]2 [/SUP]
    Kimepimwa na hati miliki yake ipo mbioni kutoka. Pia kina uzio wa waya. Bei yake ni Tshs. 60 milioni. Kuna maji umbali wa mita 200 kutoka kiwanjani. Umeme upo.

    3. Viwanja vingine vipo eneo la Kinyerezi-Kifuru, umbali wa kilomita 1 toka barabara ya Kinyerezi-Mbezi. Hivi vipo viwanja 14. Vina ukubwa usio sawa.Vipo vya mita 22x25, 20x23, 27x23 na 20x20. Bei zake ni Tshs. 7 millioni kila kimoja. Eneo hili limefikiwa na mradi wa Serikali wa kuwekewa umeme, na wameshaweka nguzo ila bado kuweka nyaya na hatimaye kukamilisha mradi. Maji ya uhakikika kwa sasa ni kama umbali wa kilomita 2.
     
Loading...