Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Saint Ivuga, Jul 2, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    kiwe dar,bagamoyo,au pwani.
    unalipwa cash hapo hapo baada ya kuelewana.
    price.not more than 15 mln
     
  2. H

    Hamad Mfaume Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipigie 0754383174, viwanja vipo kibaha Pwani. Nitwangie wakati wowote. Naitwa Hamadi Mfaume.
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35


    Vipo Mbezi Msumi kilomita 8 kutoka Mbezi mwisho.Vipo karibu na Kanisa Katoliki kigango cha Mt Teresa Benedicta wa Msalaba. Kuna usafiri wa daladala kutoka Mbezi mwisho mpaka hapo nauli shilingi 400. Kiwanja kimoja chenye ukubwa wa mita 20 kwa 20 kinauzwa shilingi 3mil. Kwa viona au maelezo ya ziada piga simu nambari 0717114409.
     
  4. c

    cerezo Senior Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu..nina eka mbili Madale/Goba area....nataka miliioni 30 tu...if you are interested let me know
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nina kiwanja eneo la Magogoni, Bei nafuu sana. Kama upo serious ni-pm!
     
  6. m

    mndebile Senior Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kweli upo siriasi kiwanja kipo kijichi kimepimwa na ni low density bei milion 18, ukubwa wake ni sqm 1700

     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Na mimi nataka cha mbezi
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina viwanja maeneo ya mwembe mtengu 5km frm kibada nusu eka 5m ni pm
     
  9. m

    mwanandugu Member

    #9
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni, Msingwa) na Kinyerezi-Kifuru, Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr

    1. Kiwanja cha kwanza kipo Mbezi kwa Msuguri, umbali wa kilomita tatu toka barabara ya Morogoro. Kiwanja hiki kipo kando ya barabara ya Msingwa ambayo ni ya changarawe na inapitika. Kina mita 30x40, pia kina nyumba ya vyumba viwili na baraza mbili. Nyumba hii ina umeme. Pia maji yanapatikana mita mia tatu toka kiwanjani. Bei yake ni Tshs. 55 milioni.

    2. Kiwanja cha pili kipo Mbezi kwa Msuguri pia. Kuna umbali wa km 2 kutoka barabara ya Morogoro. Barabara ya kuelekea kiwanjani (maeneo ya mtaa wa Temboni) ni ya changarawe na inapitika. Kina ukubwa wa 1350M[SUP]2 [/SUP]
    Kimepimwa na hati miliki yake ipo mbioni kutoka. Pia kina uzio wa waya. Bei yake ni Tshs. 60 milioni. Kuna maji umbali wa mita 200 kutoka kiwanjani. Umeme upo.

    3. Viwanja vingine vipo eneo la Kinyerezi-Kifuru, umbali wa kilomita 1 toka barabara ya Kinyerezi-Mbezi. Hivi vipo viwanja 14. Vina ukubwa usio sawa.Vipo vya mita 22x25, 20x23, 27x23 na 20x20. Bei zake ni Tshs. 7 millioni kila kimoja. Eneo hili limefikiwa na mradi wa Serikali wa kuwekewa umeme, na wameshaweka nguzo ila bado kuweka nyaya na hatimaye kukamilisha mradi. Maji ya uhakikika kwa sasa ni kama umbali wa kilomita 2.
     
Loading...