Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kiwanja/Viwanja - Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Buswelu, Nov 9, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hello JF

    Kama kuna mwenyeji wa mwanza anaye jua sehemu gani kuna viwanja au mashamba yanauzwa kwa bei nzuri,si zaidi ya 10m naomba tujulishane.
    Au kuna unfinished house ambayo ina ramani nzuri pia tufahamishane.

    Shukrani.
    Buswelu.
     
  2. M

    Mtazamotu Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Je unahitaji viwanja vilivyopimwa tu au hata ambavyo havijapimwa pia? Mashamba yapo buhongwa kama uko serious ni pm. nb; mm sio dalali na wala sihitaji dalali
     
  3. k

    kitau Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kipo kiwanja eneo la buswelu hakija pimwa bei mlil 3
    pia ipo nyumba yenye ramani nzuri na ina hati
    ipo barabarani --mawasiliano 0764368242
     
  4. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Do you have anywhere specific unapopataka au just any where in Mwanza. Kuna mtu namjua anauza sehemu ya shamba lake;
     
Loading...