Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja Tabora Mjini..

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dotowangu, Dec 19, 2011.

  1. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu walioko Tabora mjini mimi natafuta kiwanja kilichopimwa size ya kati (medium) chenye ofa au hati kabisa. Kiwe kinafikika kwa gari na pia kisiwe mbali sana na barabara.. kuu kisiwe kinajaa maji hasa kipindi hiki cha masika.. Kama unacho au una mtu unamfahamu tafadhali naomba unitumie private message(PM) ili tuanye biashara ya kuuza na kununua.
     
Loading...