Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kiwanja/Nyumba - Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by fikirikwanza, Jul 6, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Natafuta kiwanja KILICHOPIMWA TU saizi yoyote katika jiji la mwanza. kama unacho kiwanja andika kwa edithalongo@yahoo.com

    Saizi yake (upana kwa urefu), maeneo, bei na simu yako
    Kama ni nyumba weka picha zake pia, idadi ya vyumba, iwe ya kisasa, eneo la kiwanja etc

    Asante
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    una sh ngapi?
     
  3. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ili kujibu swali hilo unahitaji kujua mdau ana sh ngapi? hukawii kuanza makeke, kama una bidhaa tajwa weka wazi sifa zake na kila kitu. Fedha utapata tu wahitaji wa viwanja ni wengi pia.
     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama vipi inbox kwenye email hiyo juu, mbona sioni kitu.
     
  5. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi tunataka kuuza na wengine kununua, hivi wana JF how i upload the house photo into this page?
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu , naomba nikufanyie hiyo kazi nina network ya kutosha , ni sms 0657145555. ili nipate number yako . kisha nitakujulisha bei ya nyumba na viwanja vilivyopo sokoni pale mwanza. hiyo ndiyo kazi yangu
     
  7. M

    Mtazamotu Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5

    Nimekutumia ujumbe kwenye email yako tangu asubuhi lakini hujajibu mpaka muda huu, pls check ur inbox!
     
Loading...