Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kiwanja - njiri arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Architect E.M, Oct 6, 2012.

  1. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    heshma kwenu wakuu,,, natafuta kiwanja maeneo ya njiro, prefarabbly eneo lililopimwa, lililopo ndani ya manispa,,, anywhere in njiro, corona, kwa msola, gorofa mbili..kokote pale wakuu.... Average area ichezee sq.m 500 hadi 800 ivi,, zaidi ya hapo najua itakua gharama sana, na sitaweza,,,

    natanguliza shukrani za dhati...
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mods kama ikiwezekana nawaomba mnieditie title,,, NJIRO badala ya njiri,,,, nakuombeni msamaha wakuu
     
  3. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu nasikia huko viwanja noma!!!! bei km za kitalii

    ngoja waje tuone, inawezekana washkaji huwa wananiogopesha tu
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    yes mkuu,,, kiukweli bei za huku zinaua saana,,,, nadhani njiro ndo the future masaki au osterbey ya arusha, kwa hali ilivo sasa, bado haijafikia viwango hivyo, but huko mbeleni lazma ifikie
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ipo 829 Sqm ina title bei ni 200 milioni
     
  6. l

    ladypepeta Senior Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka namba zako kama hujapata bado
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Mweeeh!!!
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,858
    Likes Received: 3,054
    Trophy Points: 280
    Mkuu Architect E.M viwanja Njiro ni bei ghali sana ukipata cha bei nafuu haipungui tsh 40,000,000/=@.Nakushauri nenda maeneo ya Gomba Estate viwanja bado bei yake haijaingiliwa sana na madalali na uzuri wa huko viwanja vimepimwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    0758502135 , 0717321336, 0785131616
     
  10. m

    mchambakwao Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mkoa wenye ardhi ghali nchini Tanzania kama Arusha,asee! kipande tu,bei yake utashangaa
     
Loading...