Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja nje ya jiji la Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by candygrapez, Jul 2, 2011.

  1. candygrapez

    candygrapez Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari ndugu zanguni?
    ninaomba mnisaidie kwa hili,natafuta kiwanja/shamba maaeneo ya nje ya jiji la Dar kwa ajili ya investment kama ufugaji,kilimo au ujasiliamali mwingine ambao nitaona unafaa kwa hilo eneo,shamba liwe kubwa ekari 7 na kuendelea.
    nilisikia kiluvia kuna mashamba,kuna mtu anaweza kunipa taarifa zaidi katika hilo?au mtu mwingine mwenye taarifa ya maeneo mengine ,nitashukuru kwa mchango wako.
    Ahsanteni.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Chukua no yangu 0716 099463 nipigie utapata bagamoyo kama upo serious hata kesho
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Aliyekwmbia Kiluvya kuna mashamba bila shaka alikuwa anatania, kule kuna viwanja/vishamba. Kupata eka saba kwa eneo la kiluvya inabidi kumvua mtu kwa pesa nene mkuu. Je mipango miji ya Kiluvya inajulikana? Kununua ardhi kubwa karibu na dar bila kujua mipango miji unaweza kupata bp ujanani. Nimeku-pm kwa taarifa zaidi.
     
  4. candygrapez

    candygrapez Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nashukuru ndugu Kurunzi na Malila kwa mchango wenu,tutawasiliana.
    Mbarikiwe.
     
  5. koboko

    koboko Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mashamba hadi heka 100 bei chee na unalipa kidogo kidogo cha msingi uwe na uwezo wa kukiendeleza japo kidogo kuridhisha uongozi wa kijiji. Mimi nilikua nazo ila nikahama Dar basi kijiji wakamuuzia mtu mwingine. Piga namba 0755 527164 atakusaidia.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ninazo ekari 300 ziko sokoni
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ziko wapi na unauza bei gani mkuu?
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuranga @ 500,000/=
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Maji yapo au ni ya kuchimba? Halafu mkuranga kubwa,je unaweza kutaja sehemu yenyewe kabisa. Bei sio mbaya.
     
  10. m

    mwanandugu Member

    #10
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashamba yanauzwa Kisarawe.
    Bei kwa ekari moja ni Tshs. 1.5m (Milioni moja na nusu).
    Kuna umbali wa kilomita 60 kutoka Ubungo.
    Mashamba yamepimwa ila bado hati.
    Kuna jumla ya ekari 267.
    Maji yapo ya visima vya kuchimba ardhini.
    Barabara inapitika vizuri.
    Wateja ni wengi. Wahi usije kujilaumu baadaye.
    Wasiliana na Oswald kwa simu namba 0784342634 au 0767342632
    Au E-mail : cosiastore@yahoo.fr
     
  11. xfactor

    xfactor JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 1,512
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wapi huko mkuu na bei Chee ndio sh ngapi? Si mbaya tukijua kabla ya kupiga simu
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mkuu ekari moja ya 70 kwa 70 maeneo ya Mwandege,vikindu,Mkuranga na Kiparang'anda unauza kwa sh ngapi?
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2014
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu kupata eneo kubwa kiasi huko kiluvya labda kwa kuungaunga lkn utakygharimu sana. Sogea nje kidogo kibaha,mlandizi,ruvu au kisarawe na mkuranga.
    Bei ya mashamba maeneo haya ni kuanzia Tsh. 350,000 kwa ekari na kuendelea na bei inaweza kupungua ukiweza kuongea vzt
     
  14. T

    Tito J Member

    #14
    Mar 30, 2014
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama upo serious ni call 0755371297
     
  15. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2014
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 13,865
    Likes Received: 3,249
    Trophy Points: 280
    njoo rufiji ikwiriri, eka 1 ni 50000
     
  16. Averoes

    Averoes JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2014
    Joined: Jan 30, 2014
    Messages: 866
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Hapo Ikwiriri yapo mashamba aina gani.yanayouzwa na bei gani?
     
  17. Mgagaa na Upwa

    Mgagaa na Upwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2014
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 940
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Mkuu bungu eka 1 inafika tzs ngapi?
     
  18. T

    Tito J Member

    #18
    Mar 30, 2014
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nina shamba ekari 10 lipo bagamoyo kulangwa kutoka barabarani ni kama km 5. bei kwa ekari moja ni sh. 1,500,000/=. maongezi yapo
    kama utahitaji ni pigie 0755371297 na
    0714753579
     
  19. b

    butron JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2014
    Joined: Jun 3, 2013
    Messages: 630
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Nina hekari 20 hoyoyo,mkuranga.Maji ya kuchimba na umeme upo,km 3.5 from main road.Lipo along Mkuranga-Kisarawe road.
    0754 856277.
     
  20. GKM

    GKM JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2014
    Joined: Dec 5, 2012
    Messages: 646
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    weka info kamili basi mkuu, una namba za wauzaji? Maji yanapatikanaje huko? Kilimo gani kinafanyika?
     
Loading...