Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja nina milioni 3

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Top Thinker, Feb 13, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnishauri kwa shilingi Milioni 3 naweza pata kiwanja kizuri maeneo gani? Angalau kisiwe pembeni sana ya DSM ukubwa usiwe chini ya 20x20.

    Je inawezekana kumpata mtu anayeuza kiwanja pasipo kupitia kwa dalali?

    Wazoefu naomba mnisaidie.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    nenda jangwani uliza mkuu wa mkoa wa dar saddick atakusaidia zaidi akikosa atakupa vile vya kuleeeeeeeeeeee onyo usichague kiwanj kiwanja
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Kipo sehemu ya Madale lakini siyo surveyed.
     
  4. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhani ubongo wako upo kwenye masaburi sio kichwani.
     
  5. m

    mbano Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipo Ila 25x30 kwa 3.5M Mbezi maramba mawili.
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Dunduliza tena ifike hadi 10m angalau. Kule Mapinga katikati ya wilaya ya Kinondoni na Bagamoyo utapata kiwanja cha haja.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ni PM nina viwanja zaidi ya 30 vipo kimara,madale,kigamboni(sio kwenye mradi),bunju,bagamoyo,ukubwa robo heka,nusu heka,heka moja,heka mbili heka tatu na heka tano.

    Bei kuanzia mil2 na kuendelea!
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kiwanja cha 3mil kipo Kerege Matumbi. Kerege Matumbi ipo umbali wa kilomita moja toka katika
    barabara iendayo Makao makuu ya wilya ya Bagamoyo. Kipo karibu na kituo cha uwekezaji cha EPZA kunakoanza kujengwa viwanda sasa. Kuna barabara nzuri na bomba la maji ya Dawsco limepita jirani. Hapo pana shamba limegawanyika katika maeneo madogo madogo kadiri ya mahitaji ya mtu. Barabara za kuingia katika kila eneo kwa gari zipo.
     
  9. Merci

    Merci Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nipigie kwa namba 0713596266 ninavyo viwanja kadhaa kuanzia 3.5 million to 2million viko Mbezi makabe(Km 3.5 kutoka morogoro road pale stand ya mbezi mwisho)na mbezi msakuzi Km 4.5 kutoka morogoro road pale stand ya mbezi mwisho)
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu, ni Msakuzi ipi hiyo nijulishe tafadhali,
    Je kwa Ipelanya, au Makamba P/school au kwa masister? Mie nataka kule kwa Mkapa, unacho?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,713
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    20 x 30 kwa Tshs 3.5 Million, Mbezi Luis.
    Sema Na huyu mtu, 0755 532 666,
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mkuum20x30 ni nini?..meter. futi au MIGUU?..maana hata mie nahitaji ila iwe ni meters.... natumai huyu mwenye namba ni mmiliki na sio middoman...

    nipe jiografia ikiwamo kufikika na gari pia na uwepo wa umeme, usisahau milima na mabonde ya eneo...maana hii mbezi na kimara unaweza kununua kiwanja 3m ukatumia 20m kukitengeneza na magreda...NIPO SERIUOUS PLIZ
     
  13. t

    tz_investor Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipo 3.5M, 4M and 6M; Gezaulole- ni vikubwa sana ... ukubwa vinaanzia 20(+) x 25(+) - viko kwenye barabara ya mtaa- viko squared, hakuna muinuko wowote, ni full tambarare- eneo ni squatter lakini sio congested kabisa (nyumba za majirani zipo za ukweli za kutosha)- umeme uko 100 - 500mtrs from many of the said plots (wanasubiri tranformer ya tanesco lkn nguzo zimeshawekwa)- hizo ni bei za jikoni, hakuna cha juu hapo- if seriously interested ni PM, nikuunganishe na wenye mali (niko available weekends tu!)
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,713
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Hizo ni mita mkuu, Na mwenye kiwanja ni mdada nlishawahi kupiga nae issue fulani hivi ndio akanstua. Kiwanja ni tambarare Na kiko mtaa poa tu. Better ucheki Na mdada akupe more details.
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Achana na skwata hizo best tafuta surveyed,ongeza hela tafadhali
     
  16. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kiwanja kimeshajengwa nyumba ya vyumba 3, sitingroom, jiko, dining room pamoja na vyoo ndani. Chumba kimoja ni master, imebaki kupaua tu ni ya rafiki yangu wa karibu, ipo bunju b bei haina maelewano ni M15. Mimi sio dalali ila ni lazima unipoze maji ya kunywa kama laki 5. Cell 0713664326
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  18. Merci

    Merci Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ninavyo maeneo ya kwa mkapa,we ni call 0713596266 nikupele ukaone
     
Loading...