Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja Moshi mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Seacliff, Aug 7, 2011.

  1. S

    Seacliff Senior Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wana JF natafuta kiwanja kwenye eneo nzuri na la low density Moshi mjini. Nitashukuru sana kama kuna mtu yeyote ambaye anaweza kunipa ideas.
     
  2. s

    samdala Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mosh mjin kupata kiwanja cha low density saiv ni kazi...viwanja kama ivyo vipo nje ya mji kidogo maeneo ambayo ni karibu na mji na soon yataiingizwa manispaa....for feature hayo ndo maeneo ya kuteka nw...yanakuwa kwa kasi...
     
  3. S

    Seacliff Senior Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Cha nje ya mji kidogo ni sawa. Kama unacho naomba info nitashukuru sana.
     
Loading...