Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja Mbezi beach.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zawadi Ngoda, Jan 5, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Magomeni hapajanichosha, ila kubadili mazingira si vibaya.

    Natafuta kiwanja Mbezi Beach.

    Gharama ya kiwanja 5 milioni TZsh, tunaweza kuzungumza vile vile.

    Ukubwa wa kiwanja si ajenda kubwa.

    Ni wale watu makini katika swala hili tu ndio waje na maoni yao.

    Asanteni.
     
  2. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hata mbezi kwa Msuguli hupati kwa bei hiyo mkuu!
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zawadi kwa bei hiyo sijui una maana gani unaposema mazungumzo yapo na ukubwa wa kiwanja si agenda. Kwa hiyo mazungumzo hayo yanaweza kwenda mpaka 23m - 40m?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani usiogope kwenda bunju ,mpiji,kerege au mapinga.kwa hela hiyo utapata kikubwa tu.Usiogope umbali jiji la Dar linakua kila siku.Nasikia hata Sinza zamani ilikuwa msitu na watu walikuwa wanakataa viwanja,lakni cheki sasa palivo expensive.
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa pesa hizo unaweza kupata kiwanja Magomeni ulipopachoka au Tandale?
    Mara ya mwisho kusikia viwanja vya 5M Tz shs Mbezi Beach ilikuwa late 1980s na mwanzoni mwa 1990s
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaa...mkuu nahisi umesahau kuongezea sifuri (0) nyuma ya hiyo milion 5 uliyoandika.....naamini ukifanya hivyo utakuwa kweli na kwania ya dhati unataka kubadili ukaazi wako kwa jiji la dsm...zaidi ya hapo naona uanataka kuelekea jiji la pwani maeneo ya bagamoyo au hata kibaha.....tafakari chukua hatuaaaa
     
  7. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Jamani si utani, hebu niambieni wastani wa bei za viwanja huko Mbezi Beach.

    Yawezekana kuwa ni kweli nimepitwa na wakati, lakini si vibaya mkinitajia bei za wakati huu. Tafadhali tajeni bei makini ili nijue nijiandae vipi.

    Kikubwa ni nia mengine yanaweza fanyika. Nia ninayo, uwezo utatafutwa kwani silaha hazikosekani. Hii ni biashara.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Du ndugu yangu. Uko Dar es Salaam au wapi?? Mbezi Beach kiwanja kwa 5m?? Ukipata cha hivyo ujue dalali amekuingiza mjini, kina mgorogoro. Hata cha mgogoro hutapata kwa bie hiyo maana madalali fake wanajua wakisema bei ndogo utashtukia dili. Mbezi kianja kitupu ni 30-50 million kulingana na density. Kama walivyokwisha shauri wengine labda kwa hela hiyo sogea Bunju kwenye viwanja vya kupima kwa miguu na ni high density??
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Milioni 5 kiwanja kikubwa Bunju? You can't be serious. Mbezi Beach kama huna above 25m wala usijisumbue!
     
  10. P

    PAULM New Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe na wasiwasi hata laki tano unapata contact me i can assist to have a urge plot
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Mkubwa upo serious na hiyo ya laki 5 ni sehemu gani??
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mbezi beach kama unataka kiwanja chenye eneo la kutosha ni kuanzia milioni 40- 60, ukiwa na hizi pesa utakuwa kweli na uhakika wa kupata kiwanja cha maana.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    5 MILLION

    No comment!!!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kama uko sirias na vya million 50 karibu uwe jirani yangu
    kuna jamaa anataka kutema kikubwa pembeni yangu million 50 sichukui hata senti yako mnamalizana
    Bwana awe nawe
     
  15. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yes, yupo serious....sehemu kama Kahama, Ileje, n.k
     
  16. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Nawashukuru nyote kwa maoni, ushauri na mapendekezo yenu.

    Kwa muhtasari kutokana na maoni yenu, nimeelewa kuwa viwanja huko viko kwenye wastani wa 20-30M.

    Ni habari za kushtusha lakini hizo ndio athari za utandawazi. Kweli UJAMAA umekufa kimya kimya.

    Nazitafuta zikipatikana nitarejea ulingoni. Bado sijakata tamaa. Treni limeshaondoka na halina breki, lazima tulidandie.

    Asanteni.
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...I Love JF! :D
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    u r not serious, laki 5??
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    What type of plot is that in red?
     
Loading...