Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja maeneo ya sahare na donge(tanga)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by paparazi, Aug 3, 2012.

  1. p

    paparazi Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zetu wanajamvi natafuta kiwanja maeneo husika hapo juu na maeneo yanayoendana na hayo katika mkoa wa tanga,nitumiye private message kama unacho.Siku njema na weekend njema wakuu

    NOTE:sitaki middleman
     
  2. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu subiri kuna jamaa mmoja niongee naye anakiwanja huko sema sijajua kama anakiuza
     
Loading...