Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja kikubwa cha wastani maeneo ya mbagala, kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Mar 29, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Natafuta kiwanja kilichopo eneo zuri karibu na barabara kwa mei ya tshs. 2-3 milion
    kiwe na hati
     
  2. andycachy

    andycachy Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kipo mbagala 4 million
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Unatafuta kiganja wewe bei hyo du badae sana!!
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka / dada naomba tuwasiliane kwa email yangu kwa faragha zaidi
    EMAIL: anna@tanzaniaports.com
    Asante

     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huwezi pata kwa hiyo bei
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe uko Kijiji gani hapa Tanzania?
    Viwanja ni vingi tuu hata hapa kijijini kuna kiwanja bei yake ni kama yako tuu

     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Mbona mnamtisha mdau...viwanja vipo ila sio dar es salaam...lazma viwanja hivyo vianzie morogoro kwenda hukooo na sio maeneo ya mijini....ila viwanja vipoooooo.
     
Loading...