Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kiwanja kidogo Dar Es Salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by uttoh2002, Sep 3, 2012.

  1. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wakubwa, mimi ni mwenyeji wa Arusha, ila nina trip nyingi sana za Dar Es Salaam, nimefikiria si mbaya kama nitakuwa na kaenea na kujenga kajinyumba kangu kadogo kakufikia Dar Es Salaam, sasa basi niko na msako wa Eneo Dar kati ya maeneo yafuatayo: Tabata - Kimanga au Kinyerezi, Mbezi ya Tegeta, African yote, Tegeta Yote, Bunju .....
    Nina ka budget kangu kadogo tu, between 4m - 5m. Ahsanteni.
     
  2. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kaka pole au umeandika 40 Million maana maeneo uliyotaja ni ngumu kupata kwa hiyo bei. Nenda kigamboni.
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kuna viwanja vya bei hyo maeneo ya Vikunai. Karibu na kota za NSSF mtoni kijichi
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kuna viwanja vya bei hyo maeneo ya Vikunai. Karibu na kota za NSSF mtoni kijichi. Kama unataka ni pm
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huwezi amini wabongo saizi wanaijua ardhi kuliko hata waarusha tena. Kwa bei hiyo maeneo hayo uliyotaja itakuwia ngumu, hebu uongeze kuanzia million 7 na kuendelea ndiyo angalau unaweza kupata kwa kubahatisha maeneo hayo.
     
  6. Lait noir

    Lait noir Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Saba mitaa hiyo bado chini sana kwa kweli, usimpe moyo
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba maelezo zaidi
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umetaja maeneo ambayo ardhi imekuwa deal huko andaa angalau 10m ila kwa 4m Pugu Kajungeni, Mbagala maji matitu, chamazi unapata bonge la uwanja.
     
  9. Matoo

    Matoo Senior Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba maelezo zaidi,nami nimekuwa interested..
     
  10. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Wazee Nashukuruni sana, nimepata Tabata Kinyerezi for 5m, hapajajengwa sana ila sio issue patajengeka tu, namaliza biashara kesho narudi kwetu Arusha KUJIPANGA, like linaendelea wazee.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera uttoh2002 kiwanja ni deal sana siku hizi hasa D'Salaam maana jamaa wameijua ardhi balaa siku hizi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. K

    Kabachubya Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vp ?
    Nina kiwanja segerea mzimuni nakiuza 6.5million bei ya biashara. umeme upo karibu na majirani wa ukweli.
     
  13. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    ungenitafuta mie pia nina changu tegeta bei 7million pungufu unaongea...
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mzimuni kwa 6.5 mbona bei sana?
    Lile si bonde ndugu yangu?
     
  15. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Da Pretty lol
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    unatafuta kuibiwa wewe.njoo nikupe kiwanja kinyerezi mwisho,karibu na kanisa pale, kwa bei ya millioni kumi ujenge.
     
  17. K

    Kabachubya Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vp wadau?

    Kiwanja kipo jirani na hiyo nyumba inayopauliwa.
     

    Attached Files:

  18. joss1973

    joss1973 JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nina viwanja ninauza vya kuanzia shiling million 2 , chanika , na kuna viwanja vipo Kingamboni , vimepimwa na kuna barabara na miundo mbinu yote , vinaunzwa kwa sq meta ,= 15000/=, kuna kuhanzia chenye ukumbwa wa 740m za eneo mpaka 1300 m za eneo , ikitanjia tuwasiliane Tel 0713 95-92-90
     
  19. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2013
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kipo kiluvya hakijapimwa 20x30 bei 3.5m 2km toka moro rd ni kiluvya madukan mkuu simu 0755859008
     
  20. m

    millide TAPELI, Banned!

    #20
    Feb 28, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipo viwili bunju usalama karibu na dogodogo centre dk 20 kwa mguu kutoka barabara ya lami, 20*17 ni 4mil na 20*20 ni 6mil 0659197822
     
Loading...