Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kiwanja cha kununua Arusha maeneo ya nje ya mji kidogo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TheTruth, Jun 4, 2012.

  1. TheTruth

    TheTruth Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaji kiwanja cha kununua kati ya sh, million 3 mpaka 5..kiwe maeneo yenye maji na umeme na maeneo ya kuishi.....pls wasiliana na mimi 0658-000-569 nahitaji kiwanja hicho mapema.
     
  2. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    kisongo utapapenda?
     
  3. knaan

    knaan Senior Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna plots zinauzwa kisongo .nenda utapata ofisi ya kijiji watakuelekeza.
     
  4. TheTruth

    TheTruth Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya kaka hata huko kisongo...ila nilipenda maeneo ya mwanama chini kule
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji ya chai utapenda?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mkuu....wewe ni mwenyeji Arusha au ni mgeni.....?
     
  7. TheTruth

    TheTruth Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mimi ni muenyeji wa arusha sema sikuwa arusha kwa miaka kadhaa iliyopita ndo nimerudi
     
  8. TheTruth

    TheTruth Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh hapana mkuu naogpa yale maji ya hapo yana floride nyingi sana
     
  9. knaan

    knaan Senior Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    oya nenda kisongo man
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mie nina eneo hapo ilboru nusu heka njia ya kwenda enabo ishu naliuza kwa 8m!!
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Knaan kama unataarifa zaidi hebu nimwagie. Mfano bei gani, ukubwa gani na ni surveyed au? Mwaga info zaidi kama unazo. Kama hauna ntakula hiace hadi ofisi ya kijiji
     
  12. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,720
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo bei kwa kiwanja cha ukubwa gani? Kama ni mwenyeji wa Arusha jaribu maeneo ya kwa Mrombo(oo). Unless otherwise Arusha wanalangua viwanja bila sababu!!
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka embu leta details za hicho kiwanja.....nimevutiwa kiaina
     
  14. M

    Mantisa Senior Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu naweza kukiona? Mi niko Arusha so kama unaweza tupange nikione weekend hii?
     
Loading...