Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja cha kujenga nyumba ya kuishi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Short white, Jun 24, 2012.

  1. S

    Short white Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Salaam Great Thinkers,

    Nahitaji kununua kiwanja cha kujenga nyumba ya kuishi familia yangu. Mambo ya kuzingatia katika utafutaji:
    1: Maeneo - Mbezi beach; Kilimahewa; Ununio; Mbweni; Tegeta upande wa Bahari; Boko na Bunju; Kigamboni - KIBADA
    2: Ukubwa wa Kiwanja - Square Meter (sqm) 2,000 au zaidi.
    3: Bei - Milioni 30

    Simu: +255658453737

    Mdau
     
  2. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta kigamboni kibada ,karibu na jiji
     
  3. S

    Short white Senior Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KIBADA Inclusive. Ahsante
     
  4. G

    GTesha JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri mkuu
     
  5. m

    magee Senior Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna eneo madale sqm 2700 bei 35 if interested ni pm.ni barabarani
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mi ninavyo hivyo viwanja nitakupigia tuongee
     
  7. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 280
    Nitafute Kwa 0774 410153 kuna viwanja Kibada na Mbweni
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mkuu naweza kukucheki nami kama hujali..maeneo ya Mbweni ndiyo nayapenda
     
  9. T

    Tg2012 Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina kiwanja karibu kabisa na mji mpya unaojengwa na NSSF kule Kigamboni ambapo nyumba zaidi ya 280 tayari zimekamilika. kina ukubwa wa sq. meters 2280. Bei yake 25,000,000 tu, kama bado unahitaji nipigie 0787 110 117
     
Loading...