Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kiwanja cha kujenga MTWARA. MSAADA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HAZOLE, Nov 15, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Habari ndugu zangu,
    mimi ni mfanyakazi wa taasisi, nimepangwa kuenda kufanya kazi mtwara. nimepata kapesa kidogo nataka nikifika nikae miezi 6 nitafute eneo zuri nijenge na ntajishughulisha na shughuli mbalimbali maana nina resources kiasi(human and financial resources)
    shida yangu ninaomba kwa anayeijua mtwara mjini, anielekeze maeneo yanayouzika na mazuri kwa kipindi hiki. nilishafika last month na nimepata nyumba ya kupanga BUT very expensive Mtwara! nyumba chache but watu wengi sana.
    nimepata nyumba maeneo ya KIYANGU.
     
  2. K

    Kiganda Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa jinsi ninavyoijua Mtwara, maeneo mengi hayajapimwa yaliyopimwa siyo rahisi kupata kiwanja haraka haraka sehemu nzuri unayotaka wewe. Kama ni sehemu ambazo hazijapimwa weka wazi. Ushauri, nenda kakae kwanza huku ukitafuta taratibu maana hata nyumba kupata ni bahati.
     
  3. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #3
    Oct 24, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe hata usihangaike kuna mradi wa viwanja karibu watatangaza kuviuza/halmashauri so wasiliana na idara za ardhi then uombe kiwanja usiende kichwa kichwa mtr siku hizi sio unavoijua wewe mt n kama cairo
     
Loading...