Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kiwanja cha bei rahisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doi, Jan 6, 2012.

  1. D

    Doi Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada kwa yeyote anaejuwa viwanja/kiwanja nnahitaji kununua jaman niondokane na adha ya kupanga,bei isizidi 2m mana kutokana na mshahara wangu naruhusiwa kukopa kiasi kidogo tu.maeneo ya ubungo kibabgu,kitunda,bunju,kokote sichagui ili mradi miundo mbinu iwe ishaanza kufikiwa,
    Natanguliza shukrani
    waweza wasiliana nami kwa
    doimwanza@yahoo.com
     
  2. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utapata ukiwa sirias hata kesho maeneo ya kitunda tuma sms 0763150550
     
Loading...