Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja buyuni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr. Politician, Sep 30, 2011.

  1. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Habari!

    natafuta kiwanja maeneo ya Buyuni kiwe cha kama sqm 1200 hivi.

    Asante
     
  2. m

    mama cha Senior Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninanacho lugwadu nusu eka 5m* kwa wasiopajua unafika mwembemtengu njia ya kwenda kongowe kutoka mwembemtengu ni km4* namba yangu ni0712769766
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NimekuPM, soma ureply. Kiwanja ninacho.
     
  4. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    ..
    Nimeangalia sijaona
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,388
    Likes Received: 9,084
    Trophy Points: 280
    Buyuni si unaenda tu, unaonana na Mwenyekiti wa Serikali ya kijiji, unakatiwa shamba mchezo umekwisha. Humu watakuzinguwa tu.
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Buyuni ipi? Dsm au Kisarawe?
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipigie 0714881500. Mimi ni mmiliki wa kiwanja huko. Nauza. Kina sqmtr 2200 na ushee.
     
  8. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio kila mtu ni critic. Kama hujui ardhi inavyouzwa Dar kaa kimya au uliza ueleweshwe. Buyuni hakuna mashamba, kuna viwanja vya mradi viliuzwa kwa raia mwaka 2006. Mashamba yatoke wapi? Tatizo watu mkisikia jina msilolijua mnadhani ni shamba, au kijiji kisichoendelea unaweza tu kwenda na kununua. Kila kiwanja kina title deed huko. Na ni mji kama mbezi vile. Sasa nenda serekali za mitaa uingizwe mjini.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,388
    Likes Received: 9,084
    Trophy Points: 280
    Unanifundisha kwetu? Unanchekesha!
     
  10. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mm ninacho kizuri kikubwa bei poua kiko hapa hapa maeneo unayoyataka mbuyuni. njia ya kwenda mwjnza km 50 kutoka musoma mjini.
     
  11. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    hehe! kuna tofauti ya Buyuni na Mbuyuni
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    kwani buyuni ni wapi nami niende nikamuone mwenyekiti
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180

    Wewe kila sehemu kwenu loh sijui ndio magamba mnajigawa hivo, kila pahala mpo kwenye wizi nyie,ufisadi nyie, mikataba mibovu nyie, masaki nyie,buyuni nyie,...ovyooo
     
  14. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mdogo wangu anauza, kina offer, kama una 6m nichek kwa 0752 092986.
     
  15. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninacho kiwanja huko kina sqM 2000+,bei ya serikali,niPM kama bado hujapata!
     
Loading...