Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja barabara kubwa-Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanaharakati2, Apr 6, 2011.

  1. m

    mwanaharakati2 Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Natafuta kiwanja kilicho barabarani, sehemu ambayo naweza kuweka frames. Siyo lazima eneo liwe limepimwa.
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Unataka sehemu gani, Dar ni kubwa...mimi nina kiwanja Tegeta A kipo barabarani kama uko interested ni PM
     
  3. m

    mwanandugu Member

    #3
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Mbezi kwa Msuguri (Temboni), Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr

    Kiwanja kipo umbali wa kilomita tatu toka barabara ya Morogoro. Kiwanja hiki kipo kando ya barabara ya Msingwa ambayo ni ya changarawe na inapitika. Kinafaa kujenga frames za biashara. Kina mita 30x40, pia kina nyumba ya vyumba viwili na baraza mbili. Nyumba hii ina umeme. Pia maji yanapatikana mita mia tatu toka kiwanjani. Bei yake ni Tshs. 55 milioni.
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njoo ubungo msewe kama ni mfanyabiashara hutajuta, wateja wengi hasa wanafunzi wa udsm, biadhara kama supermaket, restaurant, nyumba za kupangisha, etc wasiliana nami bei ni only 30 mil kina nyumba ya two rooms. Kutoka kilipo kiwanja hadi udsm ni mita 200, ubungo mataa mita 400, morogoro road ni mita 200, usipange kukikosa, hakina dalali ni changu mwenyewe mawasiliano edu:0765599808
     
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,355
    Likes Received: 5,923
    Trophy Points: 280
    Ubungo mataa utapaweza? watakuja kujenga fly overs juu ya paa lako
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Mar 29, 2014
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiki cha kwako kina ukubwa gani? Je kina hati? We ndio mmiliki?
     
Loading...