Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kiwanja arusha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ngurati, Jun 3, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi,

    Natafuta kiwanja arusha bajeti yangu ni ndogo isizidi sh milioni 5. Sina preference maalum ya eneo ila isiwe mbali sana na mji,kwa maana nyingine pafikike kirahisi.
     
  2. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maeneo ya ngulelo karibu na kanisa katoliki kuna viwanja ,tuwasiliane.
     
  3. n

    ngurati JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu vina ukubwa gani na bei ikoje? asante wa taarifa
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tafutia Sakina kwa Iddi na kusogea maeneo hayo unaweza kupata!!!!!!!!!!
    Sehemu zingine viwanja ni aghali saana, jitahidi lakini na kwa Mromboo.
     
Loading...