Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kituo cha Kurudia mitihani wa kidato cha sita - Art

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Isimilo, Oct 5, 2011.

  1. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JamanI wana JF, kama kawaida yenu najua nitapata msaada mzuri hapa.

    Ombi langu ni kutaka kujua kituo kizuri kwa ajili ya kurudia mitihani ya kidato cha sita masomo ya Art hapa Dar kama private candidate.

    Natanguliza shukurani zangu za dhati.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu,masuala ya kurudia paper hayana ishu,bora uende college 2 hata ka utaanza na level ya chini!
     
  3. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru kwa ushauri wako ila hiyo ya kidato cha sita ni plan B. Nataka kufanya vyote viwili. tayari mchakato wa college umekamilika
     
Loading...