Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kitabu cha logic (argumentation skills)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mbushuu, Dec 26, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habar wanajf espcially wadau wa jukwaa hili la sheria.Me naomba msaada wenu mnitajie kitabu kizur cha logic ambacho ntaweza kukitumia katka kozi yangu ya sheria,naomba msaada wenu tafadhali!
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa unataka kitabu cha hekima ningekushauri usome Bible, lkn wewe unataka cha kubishania mmmmh! Jaribu kwa prof wako
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee, unataka kujifunza fallacies na sylogisms? Hongera sana. Waone wasomi wa Philosophy: kule Peramiho, Kibosho na Ntungamo seminaries hawakosi vitabu vya Logic, Epistemology, nk. Good luck!
     
Loading...