Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kiko

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Crucifix, Aug 4, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jamani natafuta kiko (mtemba wa kuvutia tumbaku). Babu yangu anasema atanipa laana nisipomletea. Nimejitahidi kumweleza madhara ya tumbaku lakini kasema ameanza kuvuta tangia zama hizo. Kiko chake kimevunjika na hakifai tena anasema alikinunua wakati wa azimio la Arusha. Nimepita madukani hakuna nimeona bure nije hapa, hata kama babu yako alikuachia urithi we niuzie nikamfurahishe babu yangu.
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hicho hakifai kuunganisha.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Arusha vipo mkuu jaribu kucheki na watu wa Arusha wakusaidie
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Duh Mkuu hiyo kitu imenikumbusha mbali sana, Kulikuwa na Mzee jirani yetu, Miaka hiyo ya nyuma, alikuwa akifanya kazi rwele (TRC), alikuwa na Sharubu za haja na kutwa yupo na Kiko yake mdomoni, alikuwa akijiita Mdachi (Mjerumani) .....................
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nenda kwa mafundi wa kuchoma vyuma, hiyo kazi ni rahisi kwao.
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Una idea Arusha sehemu gani? Maana kwa kweli nikikipata babu yangu atacheza kiduku siku siku hiyo
     
  7. f

    filonos JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    muone bi KIDUDE...yeye anavyo 4 mpesom atakuelewa tu
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Kama ni mwenyeji Arusha nenda kwenye maduka yaliyopo kwenye majengo ya TFA upande wa EXIM bank nakumbuka kuona kiko kikiuzwa hapo. Ni karibu pia na Shoprite
     
  9. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Pia unaweza kujaribu pale Mwenge kwa wachonga vinyago kuna siku niliona hiyo kitu.
     
  10. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    kwa hyo uko serious utalaaniwa kisa kiko au unatuletea mazilizala unataka kutumia mwenyewewe
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nenda pale Cultural Heritage, Mbauda. Vipo mpaka vya mpapai.
     
  12. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umetumwa na mganga sio. Waganga wakuua wewe hacha ushirikina
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja nikuulizie kwa rafiki yangu mmoja anaitwa Mzee Bantu. Huyu mzee alia ni mkufunzi pale NIT Dar es salaam (amestaafu) na hata tumbaku havuti tena. Sasa sema unazo shilingi ngapi nichome mafuta sasa hivi? Najua atakuwa navyo kadhaa kwenye makumbusho yake.
     
Loading...