Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kibarua jamani kwa wenye kampuni au viwanda kama unania njema ya kunisaidia

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Yona Edson, Feb 6, 2012.

  1. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Kwa kfupi hali mbaya mlio vitengo mtusaidie nasie wa chini namba yangu 0682-113313
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu sasa si useme una-qualifications gani au unadhani kitengo watu wanaenda tuuu? Ni vema ujijue nini unaweza na nini unataka vinginevyo vitengo vitashindwa kukupatia fursa hata kuku-link maana hujafunguka mkuu
     
  3. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    cjasema kazi nimesema kibarua
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hebu ni-pm elimu yako na mahali ulipo. Kuna mahali kuna kibarua.
     
  5. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ur not serious,kibarua ni aina mojawapo ya kazi hata kama unalipwa kwa masaa au kwa kutwa,weka wazi shule yako maana watu hamjui kuwa darasa la saba ndo elimu haswa tena inaitwa ya msingi,au una uzoefu na vibarua vipi? Kuna kibarua cha kusuka nywele za kimasai kama unaweza sema hapa nikufanyie mchongo fasta,ukipenda hata South Africa utapelekwa maana ndo wanalipa zaidi.
     
  6. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    O level
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Nipo o level naishi ubungo 21yrz
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa Kazi na masomo mbona haiwezekani? Utafanya kazi saa ngapi na utasoma saa ngapi? Nakushauri Soma Kwanza.
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Usije mpa kazi ya kubeba hilo gobore tu
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli kwa mtindo huu shirikisho la afrika mashariki hatuliwezi: Mkenya hapa ange-attach mpaka CV yake. Hii dunia ya ushindani ndugu, hakuna anayejali hali yako mbaya, mwajiri anataka wafanyakazi/vibarua wenye tija, uwe mtoto wa mkulima au tajiri, nobody cares, to hell with your poverty, all that we care is the value you can promise to our business.
     
  11. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama upo O-level muda ni kikwazo,huwezi kufanya part time kwa hiyo level uliyopo,ungekuwa chuo alafu sio kilaza/kichwa darasani ningekupa akili ya kufanya part-time job. Mimi kama great Thinker nashauri Elimu kwanza japo najua una changamoto za hapa na pale hadi umefikiria kufanya kibarua.:spy:
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mimi ninakushauri fanya customer care airtel
     
Loading...