Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by GAGL, Nov 13, 2010.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nimaliza shahada ya sheria jamani: naweza kufanya kazi kama afisa sheria(legal oficer), human resources manager, credit oficer, relations oficer, tutorial assistance, administrative oficer nk. I am available here 0786 046484 au gmwiga@yahoo.com
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    GPA?experience?
    umepitia school of law?
     
  3. W

    WJN Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejaribu kutuma cv yako kwenye vitengo vya sheria kama mahakama?
     
  4. W

    WJN Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejaribu kutuma cv yako ktk vitengo vya sheria kama mahakama?
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi course ya sheria kwa tz imekuwa ikipata wanafunzi kwaumaarufu wake na heshima utakayopata kutokana na fani hiyo> Nasema hv kwa sababu kuna rafiki zangu wengi tulisoma wote wao walichukua course hiyo, lakini matokeo yak hadi leo hawajapata kazi na wanalalamika sana kwa nini walichukua hiyo course, ukienda school of law ndio imekaa kibiashara zaidi, mana kati ya wanafunzi 350 utakuta wanafanikiwa kufaulu na 60 tu, sasa inakuwa kama vile kupoteza muda. Mimi nakushauri, huku ukiendelea kutafuta kazi jaribu kwanza za kujitolea kwenye ofisi yoyote, pili kama una uwezo unaweza somea course nyingine kwa level ya postgraduate ili at least uwe na wide range katika soko la ajira. Sio peke yako uanyetafuta kazi ktk fani yako ni wengi mno na wale ambao wamekwisha staff badala ya kuachia nafasi nanyi muweze kufanya kazi, ila wanajiongezea mikataba kila kukicha. yangu ni hayo tu nakutakia mafanikio mema katika utafutaji wa kazi
     
  6. J

    Jof Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau Vitendo Secretariet ya Utumishi wa Umma ilitoa Tangazo Oct 18 kwenye Gazeti la mwananchi...... au visit www.utumishi.go.tz au www.pmorolg.co.tz zimetangazwa zaidi ya nafasi 360 kwa kada tofauti ikiwemo ya sheria! struggle usichoke.
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sio mimi naetafuta kazi!!!!!ni mdau GAGL.
     
  8. G

    GAGL Senior Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana hasa kwa kuwa unaijua hali halisi. Lakini mkubwa hata kupost hili swala langu hapa jamii forum ni jitihada pia kwa sababu watu ndo wanaoshikilia kazi. Asante kwa ushauri wako kaka.
     
Loading...