Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwanaidy, Jun 21, 2010.

  1. M

    Mwanaidy Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Kazi ya secretary/customer care or receptionist. nimesomea secretarial katika chuo cha Tanzania Public Service college in Tabora.

    na nina uzoefu wa miaka mitano.(5)
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,650
    Likes Received: 5,600
    Trophy Points: 280
    all the best....kuna mtu hapa alisema anataka secretary,pitiapitia threads utaona...
     
  3. M

    Mwanaidy Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Email yangu ni-bavumamwanaidy@yahoo.com
    cell phone: 0715 160621
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    All the best madam... angalia daily news ya leo Foundation for Civil Society wametangaza nafasi ya fani yako!! jaribu pia www.kazi999.blogspot.com , www.naombakazi.bolgspot.com, na www.tzonlie.org (bonyeza kitufe cha Jobs)

    Natumaini itasaidia na kila la kheri!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hi,

    Una elimu gani? O/A level? Bachelor?
     
  6. M

    Mwanaidy Member

    #6
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwakunifahamisha, nimeshatuma tayari. nasubiria majibu.
    Kazi njema!
     
  7. M

    Mwanaidy Member

    #7
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwakunipa website nyingine.
    kazi njema!
     
  8. M

    Mwanaidy Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    O-Level.
    thanks.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Lakini ni hatari kuanika namba ya simu namna hiyo.

    Kila la kheri ndugu yangu, weka nia na umtangulize Mungu.
     
Loading...