Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Alamasroad, Nov 17, 2009.

  1. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naishi Dar es Salaam
    Elimu Yangu ni Diploma ya Computer and IT
    Professional Course:
    1. International Computing Driving Licence ICDL
    2. Desktop Publisher
    3. Web Design
    4. Professional Graphic Design
    5. IT Essential I and II
    6. Cisco Career Certifications Association CCNA

    Nina uzoefu wa miaka mitatu (3) Training and PC Maintenance
    Niko tayari kufanya kazi kwa muda mfupi au mkataba

    Regards;
    Mob: +255 755 149247 OR +255 781 265427
    Mail: microcomputer1@yahoo.co.uk
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda kasome degree wewe !!!!!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hajaomba ushauri wa kwenda kusoma
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mpe kazi basi kama ni rahisi kupatikana kwa hivyo vyeti vyake vya Ms-Office!!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huo sio ustaarabu jamani! anatafuta kazi. na hii ni JF,kwahiyo kama kama kazi inayolingana na taaluma yake zipo basi tumjulishe na sio vinginevyo.
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kweli journal pape,kazi ianyolingana na qualification zake basi na aambiwe ila asitengwe kwa majibu hayo apewayo
     
  7. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngugu zangu natafuta kazi ili nipate hiyo pesa yakulipia masomo. Nafahamu natakiwa kusoma zaidi ila natafuta kazi itakayo niwezesha kusoma. natamani siku sana kusoma ila naijika kuwa na pesa, naomaba mniwezeshe kupata inayolingana na taaluma na kiwango cha elimu yangu ili ni some.

    VIMITEGO "Mwenda kwao haogoipi Giza"
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    kwenye kazi..nini matarajio yako maana kuna kazi nyingine mtu anaweza kuamua tu kukupa na siyo lazima itangazwe.
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Una CCNA Certification?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ukilewa si lazima uandike kwa kuwa una computer nyumbani...kaa kimya..funga domo waachie watu wanatafuta maisha yupi bora wewe unaejibu ovyo na kudanganya wazazi wenu mnasoma ...ama huyu aliesoma kiukwelii....
    Ficha upu**** wako
     
  11. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unataka kusoma degree na una hiyo diploma nakushahuri uombe nafasi Ubalozi wa India wanatoa nafasi mwezi ujao katikati na kwa jinsi navyofahamu utapata tu nafasi...nasisitiza msimamo wa mawazo yangu kukuambia NENDA KASOME DEGREE.
     
  12. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama nilivyotoa mawazo yangu basi na nyinyi mmetoa yenu....asanti sana ila ujumbe umefika na msimamo wangu ni kumshauri huyo jamaa akasome degree na nimeshamjulisha jinsi ya kupata nafasi ya kwenda kusoma na akitaka msisitizo wa nafasi hiyo nitafute
    vmuungwana@yahoo.com
     
  13. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi za IT help desk zitakufaa, kazana kutafuta mawizarani,kwenye mabank, na vyuoni. Kuna vyuo mbali na kutumia wanafunzi wanaajiri full time employee for support. Piga mzigo huku unatafuta degree waswahili wanasema bora kuchelewa kuliko kutofika kabisa.
     
  14. N

    Ndeshingio Member

    #14
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. K

    Kijamani Senior Member

    #15
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina certification ya CCNA ila ninamefanya A+ certification pia natumai kufanay muda si mfupi CCNA certification nikipata mshiko
     
  17. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #17
    Nov 22, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana sina ndugu yangu.
    Ninayo A+ Certification pia nataraji kufanya CCNA certification ila nimekwama kutokana na kuyumba kiuchumi
    Mungu akinisaidia nitafanya mwezi wa pili
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kompyuta ni kama ufundi makenika. anaweza kuongeza shule ila utendaji ukawa levo moja
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    utapata one day
     
  20. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #20
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yes inanifaa kaka ila nadhani kama inalipa kiasi ili iniwezeshe kusoama; ili niongeze elimu kaka.
    Naomba msaada wako kaka kama inapatikana nisaidie
     
Loading...