Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gen parton, Mar 10, 2013.

  1. g

    gen parton JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni
    kijana mtz na miaka 32 ninauzoefu wa kazi za ulinzi kwa zaidi miaka 10 elimu yangu ni diploma ya arts, ayejua connection
    yeyote katika nchi za emirate (umaghani) anijulishe au ani pm natanguliza shukrani kwenu,