Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NURDIN.HAMIS, Mar 9, 2013.

  1. NURDIN.HAMIS

    NURDIN.HAMIS Senior Member

    #1
    Mar 9, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi taaluma yangu nimesoma procurement and logistics pale tanzania institute of accountancy(T.I.A) kwale level ya certificate nililazimika kuishia hapo baada ya kufiwa na baba yangu mzazi naishi daresalaam namba yangu ya simu ni 0713626027.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
Loading...
Similar Threads - Natafuta kazi Forum Date
Nimeamua kujiajiri ila natafuta kazi ya aina hii kwasababu hii Nafasi za Kazi na Tenda Friday at 2:35 PM
Natafuta kazi ya Night Shift Nafasi za Kazi na Tenda Friday at 2:17 PM
Elecrician natafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Thursday at 9:54 PM
Natafuta kazi ya kujitolea ya clearing and forwarding Nafasi za Kazi na Tenda Apr 26, 2016
Msaada natafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Apr 21, 2016

Share This Page