Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SIR.NOM, Oct 30, 2012.

  1. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Elimu yangu ni ya kid.cha 6,"PCB".Nina ujuzi wa computer kidogo kutumia program kama Ms-word,Ms-Excel na Internet and E-mai.Kazi yoyote ambayo naweza nikamechi nayo kulingana na elimu yangu na ujuzi nilio nao pia.Nipo DAR.
     
  2. mjomba fujo

    mjomba fujo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ushauri wangu kama kuna uwezekano wa kuendelea na kisomo fanya hivyo itakusaidia baadae kwa sasa kazi unaweza pata ila kipato kitakuwa kidogo sana si unajua soko la ajira linasumbua sana vijana wengi na degree zao wako mitaani kazi ni haba ila utapata ila usibague kazi
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri sana huu!
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kutafuta kazi nayo kazi! umesoma PCB-people confuse Brain still unatafuta kazi je wale wenzangu waliosoma HGE-house girl education wafanye nini??
     
  5. M

    Mudamali Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si busara kutoa jibu kama hili ukizingatia mtoa mada amejieleza vizuri na yuko serious.

    Mtoa mada usikatishwe tamaa na watu kama hawa, kazi utapata na naunga mkono ushauri wa mchangiaji wa kwanza. Kila la kheri ndugu yangu, Mungu akutangulie.
     
  6. mayome

    mayome Member

    #6
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    kwa maelezo ya mtoa maada inaonekana anatafuta kazi yakujishikiza pengine akiwa anasubiria kuendelea na masomo, vitu kama hivi tumevizoea kwa wanaomaliza form 6! lakini majibu yako ndugu mgomba101 bado hayaonyeshi kama we ni jf expert member, majibu yako yanatia mashaka juuya uwezo wako katika kug'amua mambo! kila la heri mtoa maada utafanikiwa, ila kumbuka ni muhimu sana kuendelea na masomo kwakua form 6 bado sio kitu kwenye ulimwengu wa ajira zenye mafanikio tunayo yatafuta.
     
  7. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye blue! wasomi wako wengi sana mtaani! form 6 without proffesional course is nothing! wewe upo ulimwengu gani? elimu haijakukomboa hata kidogo! kama kafaulu vizuri dogo aendelee na elimu ya juu.
     
  8. mayome

    mayome Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok, ila unafahamu kua unapo maliza form six unaweza kua na muda wakusubiri kabla ya kuendelea na elimu nyingine? au unataka akasome tution ya universty? naimani kijana anataka kujikeep busy akiwa anasubiri muda wa shule tena!
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dogo angekuwa muwazi anataka kazi gani ili tumshauri kwa elimu yake ya form 6, yuko so general
     
  10. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,227
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bwana mdogo tafuta tuition centres ukafundishe au tembelea mashirika ya mikopo kama Byport wanatoaga nafasi kwa watu kama nyinyi. Any way Mungu akusaidie coz una nia!
     
Loading...