Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miluzi2, Oct 24, 2012.

  1. m

    miluzi2 Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimsichana wa miaka 27, nilisoma advance diploma in computer science, nilimaliza 2009 lakini tokea nimemaliza hadi sasa sijapata kazi nimepeleka maombi sehemu mbalimbali bila mafanikio wana JF naombeni msaada wenu nimeshaaza kukata tamaa maana maisha ni magumu sana na mimi ndo tegemezi kwa mama yangu ambaye ni mjane na hajiwezi. kwa mwenye kutaka kunipa msaada wowote hata kama kunishauri namba yangu ni 0653913747 email yangu ni salimmariam4@gmail.com au salimmariam@ymail.com, nipo tayari kwa kazi yoyote ambayo ni halali msaada wenu ndugu zangu.....asanteni.
     
  2. kyannala nabiso

    kyannala nabiso JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chamsingi usikate tamaa kila utakapo ckia kunakazi tuma maombi na mungu ukiwa umemtanguliza mbela, pia usichoke kuomba naimani mungu yupamoja na wewe na wakati utakapofika utaiona kazi yake.
     
  3. m

    miluzi2 Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndugu yangu kwa ushauri wako
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Pole sana, ajira ni mtihani kwa nchi yetu, lakini hupaswi kukata tamaa.......Mungu ni mwema,
    kwa vile umetoa namba i hope utaweza kupata ufumbuzi kwa hatua za mwanzo, ila mtumaini Mungu.
     
  5. m

    miluzi2 Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante ndugu yangu
     
  6. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole sana dada! Usikate tamaa endelea kutuma maombi yako kila nafasi ya kazi uliyoisomea inapotoka. Pia weka na maombi mbele na utakapopata kazi hakikisha nusu ya mshahara wako wa kwanza unasaidia wasiojiweza na kwenye nyumba za ibada. Pia fanya ibada sana kuomba upate kazi.
     
  7. m

    miluzi2 Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amina ndugu
     
Loading...