Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shuju, Oct 4, 2012.

  1. S

    Shuju Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natafuta kaz yeyote inayoendana na field yangu nina degree ya sociology. kwa yeyote mwenye kujua wap naeza pata pa kujshkiza hasa mikoa ya kaskazin anijulishe tafadhali
     
  2. S

    Strategizt Senior Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ushauri wa bure kama umesoma Sociology jaribu kupita kwenye NGO's unaulizia kazi ya ku-volunteer. Wengi wanakubali ila kwa kukupa chakula na nauli tu. Ukishaanza utapewa kazi hivyo kupata experience.

    Kuna ndugu yangu alimaliza Sociology akakaa karibia 3 years bila kazi, kwa kutumia hiyo strategy hapo juu, akaenda kwenye one of the NGO's akawa anavolunteer, ndani ya kama 3 months akaitwa na NGO nyingine aliokuwa anafanya nao kazi, sasa hivi ameajiliwa na NGO hiyo na wanamlipa vizuri.
    Jaribu kuliko kukaa bila kazi kabisa.:lol:
     
  3. O

    Opticf Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hyo nzur kaka jarib uckae bure
     
  4. S

    Shuju Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asanten kwa ushauri ndugu zangun ngoja nikachacharike.
     
Loading...