Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by monakule, Oct 4, 2012.

  1. monakule

    monakule Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mimi ni kijana ,nimemaliza elimu ya chuo kikuu department ya planning and development
    nina ufaulu mzuri tu bat tangu nimalize chuo sijawahi kuitwa kwenye interview hata moja please HELP
     
Loading...