Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Simolunda, Oct 4, 2012.

  1. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi Josephine samson nina certificate ya IT npo mkoa wa dodoma natafuta sehem ya kujishkiza ndan ya mkoa wangu.
     
Loading...