Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtendakazi, Jul 26, 2012.

  1. m

    mtendakazi Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu wanajamii mimi ni graduate wa udaktari katika chuo chetu cha muhimbili . kufuatia kile kinachoeendelea katka sekta ya afya wito wangu wa kufanya udaktari nchini umepotea plz naombeni mnisaidie kupata nafasi ya kazi itokanayo na taaruma yangu tofauti na kazi ya kutibu
     
  2. h.imani

    h.imani Senior Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ni m au f, umri wako?
     
  3. m

    mtendakazi Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twenty eight
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nyie ndo wale mnaoenda medicine ilikupata sifa... ila sio kwa wito...wewe unadhani kuna kazi gani zaidi ya utabibu katika taaluma yako..??? alafu achenikutukatisha tamaa sisi ambao tunataka kuja kusoma fani hiyo
     
  5. M

    Miranda Michael Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nifate kwa PM
     
  6. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayo mambo ya wito ya kizaman,we ngoja umalize chuo,utaona mziki wake.! Mambo ndivyo cvyo
     
Loading...