Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jaslaws, Jun 26, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu,naomba kama kuna mtu yoyote hapa ndni anaeweza kuniajiri ama kunisaidia sehem yoyote napoweza ajiriwa.kutkna na ugum wa maisha niko tayari kufanya kazi yoyote ili mradi mshahara uwe unaridhsha..elimu yangu bdo npo chuo nafnya LLB,matokeo yangu ya o-level ni dv 1:17 A level ni dv 2:12,naongea na kuandka kiingereza kwa ufasaha kbsa.kma ntakua nakufaha tafadhli namba yangu ni,0758144803,naomb nitafte.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Uko chuo gani?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mshahara huwa hauridhishi ndugu yangu.
    Kila la kheri, naona Senetor ananuia kukuajiri.
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mshahara UNAORIDHISHA..kaaz kwel kwel.
     
  5. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe ndugu utawezaje kufanyakazi wakati bado uKo chuo?Kama maisha magumu ni bora ukaanzisha biashara ambayo utaweza kuimudu bila kuathili masomo yako ukawauzia wanafunzi wenzio huko chuo. nenda kanunue counter books, voucher za simu, note books, n.k. Au angalia kitu chochote ambacho wanafunzi wenzio huwa wanakihitaji kwa haraka lakini huwa wanahitajika kukifuata mbali (hata unga kwa wale wanaojipikilisha). kisha watangazie wenzio unaoishi nao (hostel au bwenini) kuwa umewasogezea huduma karibu ili waje kununua kwako. Hakikisha bei utakayouzia ni ndogo kuliko ya duka la jirani. Utakachokipata ridhika nacho. Hiyo itakuwa rahisi kwako kuliko kupata kazi ya kuajiliwa. Maisha ni kupambana ndugu, sio lele mama. Nimeshuhudia baadhi ya watu niliokuwa nikisoma nao enzi hizo wakishikishwa ukuta kwa kuendekeza kutaka kupata hela kirahisi ili kujikimu.
    Huo ni mchango wangu kwako
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Samahan nilitingwa na shughul za kutwa mi niko tumaini univer.
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mawazo yako ni mazuri ila cjayapenda,mosi muda na nguv nitakavyo 2mua kufnya hcho unachonishauri nina uhakika,ctatimiza malengo yngu.
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    namanisha mshahara ufanane na kazi yenyewe..
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    maliza shule dogo kuna kaka zako wamekaa ktk siti ngoja washuke nawe utakaa.sawa?
     
Loading...