Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kindokyako, Apr 12, 2012.

  1. K

    Kindokyako New Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a nurse professionally,worked for health programs with experience of more than 8 years.Please anyone here who have anything or have some connections which will fit me it will be ma pleasure.Pamoja katika ujenzi wa taifa.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa fani yako sio mtu wa kuja kutafuta kazi hapa.....watu wa Afya ni hot cake!!! wanatafutwa sana, labda kama unachagua sehemu ya kazi....wewe ni Nurse wa Rank gani?
     
  3. K

    Kindokyako New Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekua nayo nisingekuja apa kuandika yote haya Bushbaby.I am nurse officer,ila lazima iwe dar coz nina evening studies naingia class saa kumi kamili.
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nilijua kuwa lazima unachagua kituo cha kazi.... kama ni kwa Dar tu...uwe na subira!!
     
Loading...