Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by atubariki, Apr 2, 2012.

  1. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie naitwa Atubariki : kwanza poleni na mihangaiko ya kila siku nawaombe wale mlio bahatika kujenga ila bado hamjamalizi hususani kazi zinazohusiana na mbao kama vile kitchen,walldrob,door mie hizo ndo kazi zangu jamani nipeni hiyo kazi nitashukuru kwn mtakuwa mmenisaidia sana Nipeni kazi MUNGU atawabariki. Simu namba 0766504050
     
  2. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nipo sirias natafuta kazi hy kama mnataka picha ya hz bzaa fungua facebook ya Yessaya Atubariki Ngumba mtaona picha za milango ninayotengeza
     
  3. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nisaidie kunipa kazi nyie mnaojenga jamani mie fundi selemara
     
  4. Elioth ngumba

    Elioth ngumba Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    We manitu,Mwombe Mungu kwanza mana, yeye ndo mtoa riziki kwa kila mja wake.mana amesema,asiyefanya kazi,hata akinawa, Asile ! Omba kwa bidiiiiiiii !
     
  5. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    majeneza unatengeneza?
     
Loading...