Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by masulumbay, Mar 16, 2012.

  1. m

    masulumbay New Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana mwenye umri miaka 24 natafuta kaz yeyote kwenye kampun ya mawasiliano tz.hii ni kutokana na uzoefu nilionao.voda au airtel tz.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi yeyote?
     
Loading...