Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mssuya, Feb 29, 2012.

  1. Mssuya

    Mssuya Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NAITWA ALLY NIMEMALIZA MASOMO YANGU YA PHARMACEUTICAL ASSISTANT MWAKA 2011 KWAHIYO NATAFUTA KAZI YA MTOA DAWA MSAIDIZI KWENYE PHARMACY AU HOSPITALINI my contact:0763424125 au 0652492848 naombeni kama kunasehemu wananihitaji mm niko tayari
     
Loading...