Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CHIMPONGO, Feb 6, 2012.

  1. C

    CHIMPONGO Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari poleni na mihangaiko ya maisha. Mimi ni graduate wa Rural Development Planning kutoka chuo cha mipango Dodoma 2011, kwa yeyote mwenye kujua taasisi au shirika lenye uhitaji wa mtu wa taaluma tajwa anijuze ili nichangamkie. asanteni
     
  2. K

    KDliverpool New Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya project hii nenda buguruni fanya plan pale kisha leta report si tunakuchangia
     
Loading...