Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by priscilla, Jan 13, 2012.

  1. p

    priscilla Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kazi ya u cashier/teller/customer service kwa mkoa wa arusha yeyote anayejua plz naomba msaada wenu
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    taja elimu yako.... Uzoefu kama unao.
     
Loading...