Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ummlkheir, Jan 13, 2012.

  1. u

    ummlkheir New Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mi mgen hm jf nimevutiwa sn na ushirikhano wa hm,mm pia natafuta kazi mwaka ss umepita nna advance dipm ya BA
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    BA ndio nini ...,?
     
Loading...