Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sugi, Jan 4, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mimi ni muhitimu katika chuo kikuu cha ar es salaam (udsm)mwaka 2010,nimesoma bsc.edn(MATH&Information system)natafuta kazi itakayonifaa kwa kozi hiyo napatikana kwa no.0782816630
     
  2. T

    Tody's vision Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kazi ya kufundisha primary math kuanzia std 5hadi 7 na weekend full time 24/7 makazi unapata na chakula cha shule mashahara laki 200000 upo tayari? ni porini umeme hamna jenereta lipo kuanzi saa kumi na mbili na nusu jioni mpaka saa 4 kamili usiku.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanx,contact please
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Siku izi walimu hamuajiriwi tena na serikali?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mnnnh kweli hali ni mbaaaya,hadi waaalimu????????????
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wee! usimtanie, ana degree tena ya UDSM akafundishe primary?! tena porini, kwa huo mshahara kiduchu, kweli nimeamini njaa haina adabu.
     
  7. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Watu hawana hata shilingi we unasema mshahara mdogo pumbavu we wajuu yangu
     
  8. magilu

    magilu Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matusi yanini naye ametoa mawazo yake,why unamtukana!!!! sio poa hiyo.
     
Loading...