Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by abubaksad, Jan 1, 2012.

  1. a

    abubaksad New Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya ufundi umeme wa majumbani/viwandani na kwenye minala ya simu.
     
  2. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu km hii ndo style ya kuomba nadhan yeyote angelipata tu!..andika umesomea nn,level gan, uzoefu then mawasiliano!..hapo ndo utaeleweka!
     
  3. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa msaada zaidî chukua Daily news ya 30Dec.2011 na Mwananchi 28Dec. 2011 kuna hzo kaz za design hzo!
     
  4. K

    Kikomelo Senior Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pigana mku kitaeleweka siku moja!
     
Loading...